Serengeti & Ngorongoro Safari
Safari Overview
Gundua vivutio vya kipekee vya Kaskazini mwa Tanzania kupitia kifurushi hiki cha siku 6 kinachokupa uzoefu wa kusisimua wa wanyamapori katika Hifadhi ya Taifa ya Tarangire, Serengeti isiyo na mwisho, na Kreta ya kipekee ya Ngorongoro.
Furahia mandhari ya kuvutia, miongozo ya wataalamu wetu waliobobea, na huduma bora za malazi kwenye mahema ya kifahari na loji za kitalii katikati ya pori la Afrika.
Day-by-Day Itinerary Program
Wasili Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro (JRO) au Arusha. Utapokelewa na mwongozo wako na kupelekwa hotelini kwa ajili ya mapumziko, maelezo ya safari (briefing), na usiku mmoja.
Baada ya kifungua kinywa, safiri kwenda Hifadhi ya Taifa ya Tarangire, inayojulikana kwa makundi makubwa ya tembo, miti mikubwa ya mbuyu, na mandhari nzuri ya asili.
Safiri kupitia bonde la ufa na nyanda za juu za Ngorongoro hadi kwenye uwanda wa milele wa Serengeti ya Kati kwa ajili ya michezo ya kuangalia wanyama alasiri.
Tumia siku nzima kuchunguza mbuga ya Serengeti. Shuhudia simba, chui, duma, na makundi ya nyumbu na punda milia katika makazi yao ya asili.
Furahia gari la asubuhi la mwisho Serengeti kisha uanze safari ya kuelekea ukingoni mwa Kreta ya Ngorongoro kwa ajili ya mapumziko ya jioni na mandhari ya kuvutia.
Shuka mita 600 hadi kwenye sakafu ya kreta kwa ajili ya mchezo wa asubuhi wenye nafasi kubwa ya kuona kifaru mweusi, simba, na ndege aina ya flamingo. Kisha rudi Arusha kuhitimisha safari.
What's Included
- Professional English-speaking naturalist guide
- Custom 4x4 Land Cruiser with pop-up roof
- All national park entry and concession fees
- Full board accommodation across lodges and tented camps
- Three meals daily plus drinking water in vehicle
- Ngorongoro Crater service fees
What's Excluded
- International flights & visas
- Tips and gratuities for guides and camp staff
- Travel and medical insurance
- Alcoholic and soft drinks at lodges
- Personal items, souvenirs, and laundry
Weka nafasi ya safari yako ya Serengeti na Ngorongoro leo au omba mabadiliko maalum.
Need Quick Assistance?
Zungumza moja kwa moja na wataalamu wetu wa safari ili kubinafsisha mpango huu mara moja.
Chat on WhatsAppLife on Safari





Our Office Location
Namanga Road Near Jembe Plazza - BUNJU, Dar Es Salaam, Tanzania