Ultimate Luxury Fly-In Safari
Safari Overview
Furahia anasa ya kipekee kupitia kifurushi chetu cha Fly-In cha siku 5. Epuka safari ndefu za barabarani kwa kutumia usafiri wa ndege za ndani kwenda moja kwa moja hadi kwenye moyo wa mbuga ya Serengeti na Kreta ya Ngorongoro.
Utakaa katika loji na kambi za kifahari zaidi (luxury tented camps and lodges), ukipata huduma za kiwango cha juu, chakula kitamu cha kimataifa, na miongozo binafsi ya kuongoza wanyamapori.
Day-by-Day Itinerary Program
Wasili Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro (JRO). Utapokelewa na dereva wetu wa VIP na kupelekwa kwenye hoteli ya kifahari mjini Arusha kwa ajili ya mapumziko na maelezo ya safari.
Baada ya kifungua kinywa, hamia uwanja wa ndege wa ndani kwa ajili ya safari ya ndege ya mandhari nzuri kwenda Serengeti. Anza mchezo wa kuangalia wanyama mchana kutwa hadi jioni.
Tumia siku nzuri ukichunguza maeneo ya kipekee ya Serengeti ukitafuta simba, chui, na wanyama wengine wakubwa kwa kutumia gari maalum la kifahari lenye huduma zote muhimu.
Furahia safari ya ndege au uhamisho maalum kuelekea ukingoni mwa Kreta ya Ngorongoro. Pumzika kwenye loji yako ya kifahari ukitazama mandhari nzuri ya kreta kutoka juu.
Shuka kwenye sakafu ya kreta kwa ajili ya ziara ya kipekee ya asubuhi kuona vifaru na wanyama wengine. Baadaye, rudi Arusha kwa ndege au gari kwa ajili ya safari yako ya kurejea nyumbani.
What's Included
- Internal bush flights (Arusha - Serengeti)
- Professional private English-speaking guide
- Luxury 4x4 Safari Land Cruiser
- All national park entry and concession fees
- Ultra-luxury full board accommodation
- All drinks and refreshments during game drives
What's Excluded
- International flights & visas
- Tips and gratuities for staff
- Comprehensive travel insurance
- Premium alcoholic beverages at lodges
- Personal items and laundry services
Weka nafasi ya kifurushi hiki cha kifahari cha Fly-In leo au omba mabadiliko maalum.
Need Quick Assistance?
Zungumza moja kwa moja na wataalamu wetu wa safari za anasa ili kupata huduma ya haraka.
Chat on WhatsAppLife on Safari





Our Office Location
Namanga Road Near Jembe Plazza - BUNJU, Dar Es Salaam, Tanzania